Bondia Cheka atandikwa na Dulla Mbabe

0
845

Bondia Abdallah Pazi maarufu Dulla Mbabe ndiye mfalume mpya wa masubwi Tanzania baada ya kumatandika Francis Cheka kwa Knock Out na kunyakua taji la mabara.

Mabondia wote walirushiana  makonde mazito lakini Dulla ndiye aliyemchapa makonde mazito zaidi mpizani wake Cheka katika mzunguko wa tatu na bondia Cheka kuokolewa na kengele.

Mabondia hao walicheza vyema katika mzunguko wa nne, tano na sita na hatimaye Dulla Mbambe akamtandika konde zito lilompeleka chini Francis Cheka na kuhitimishi rasmi ubabe wake katika masubwi hapa nchini.